LCD Digital Microscope
-
Bayani na BLM1-310A
BLM1-310A sabon haɓakar microscope dijital ce ta LCD. Yana da 10.1 inch LCD allon da 4.0MP ginannen kyamarar dijital. Ana iya daidaita kusurwar allon LCD 180 °, masu amfani za su iya samun matsayi mai dadi. Hakanan ana iya daidaita ginshiƙi baya da gaba, yana iya samar da sararin aiki mafi girma. An tsara tushe na musamman don gyaran wayar hannu da duba kayan lantarki, akwai matsayi don ƙananan sukurori da sassa.
-
BLM2-241 6.0MP LCD Microscope Digital Biological Microscope
BLM2-241 dijital LCD microscope na halitta yana da ginanniyar 6.0MP babban kyamara mai mahimmanci da 11.6” 1080P cikakken HD allo LCD retina. Ana iya amfani da duka nau'ikan ido na gargajiya da allon LCD don dacewa da kallo mai daɗi. Na'urar microscope yana sa lura ya fi jin daɗi kuma yana warware gajiyar da ke haifar da amfani da na'urar gani na al'ada na dogon lokaci.
BLM2-241 ba wai kawai yana nuna nunin LCD na HD don dawo da hoto da bidiyo na gaske ba, har ma yana nuna hotuna masu sauri da sauƙi, gajerun bidiyo da aunawa. Yana da haɓaka haɓakawa, haɓaka dijital, nunin hoto, hoto da ɗaukar hoto da adanawa akan katin SD, Hakanan ana iya haɗa shi da PC ta kebul na USB2.0 da sarrafawa ta software.
-
BLM2-274 6.0MP LCD Microscope Digital Biological Microscope
BLM2-274 LCD microscope na dijital na dijital shine ƙaramin matakin bincike wanda aka ƙera shi musamman don ilimin kwaleji, likitanci da binciken dakin gwaje-gwaje. Na'urar microscope tana da babban kyamarar 6.0MP da 11.6" 1080P cikakken HD allo na retina LCD. Ana iya amfani da duka nau'ikan ido na gargajiya da allon LCD don dacewa da kallo mai daɗi. Zane-zane na zamani yana ba da damar nau'ikan kallo iri-iri kamar filin haske, filin duhu, bambancin lokaci, haske da sauƙi na polarizing.
-
BLM-205 LCD Microscope Digital Biological Microscope
BLM-205 LCD microscopes na dijital dijital yana dogara ne akan jerin BS-2005, microscope ya haɗa na'urar gani da ido, allon LCD 7-inch da kyamarar dijital 2.0MP don ɗaukar hoto da bidiyo da watsa bayanai. Tare da ingantattun na'urorin gani, na'urar gani da ido na iya tabbatar da samun hotuna masu ma'ana. Ya dace don aikace-aikacen mutum ɗaya ko aji. Akwai hasken abin da ya faru don samfurori marasa gaskiya.
-
BLM-210 LCD Microscope Digital Biological Microscope
BLM-210 LCD microscopes na dijital dijital yana dogara ne akan BS-2010E, microscope ya haɗa na'urar gani da ido, allon LCD 7-inch da kyamarar dijital 2.0MP don ɗaukar hoto da bidiyo da watsa bayanai. Tare da ingantattun na'urorin gani, na'urar gani da ido na iya tabbatar da samun hotuna masu ma'ana. Ya dace don aikace-aikacen mutum ɗaya ko aji. Akwai hasken abin da ya faru don samfurori marasa gaskiya.
-
BS-2043BD1 Rarraba microscope na Dijital Biological LCD
BS-2043BD1 LCD microscope na dijital dijital microscope ne mai inganci mai inganci tare da babban kyamarar 4.0MP da 10.1 kwamfutar kwamfutar hannu tare da tsarin Android, waɗanda ke da kyakkyawan zaɓi don bincike na asali da gwaje-gwajen koyarwa. Tare da infinity launi gyara na gani tsarin da kyau kwarai fili ido haske tsarin, BS-2043 iya samun uniform haske, bayyananne da haske hotuna a kowane girma.