BS-2094AF LED Fluorescent Inverted Biological Microscope

Saukewa: BS-2094

Saukewa: BS-2094BF
Gabatarwa
BS-2094 Series Inverted Biological Microscopes sune manyan ƙananan microscopes waɗanda aka tsara musamman don sassan kiwon lafiya da na kiwon lafiya, jami'o'i, cibiyoyin bincike don lura da sel masu rai. Tare da ingantaccen tsarin gani mara iyaka da ƙirar ergonomic, suna da kyakkyawan aikin gani da sauƙin sarrafa fasali. Microscopes sun karɓi fitilun LED na tsawon rai kamar yadda ake watsawa da tushen haske mai kyalli. Ana iya ƙara kyamarori na dijital zuwa na'urar gani da ido na gefen hagu don ɗaukar hotuna, bidiyo da yin auna.
Babban bambanci tsakanin BS-2094A da BS-2094B shine cewa BS-2094B yana da tsarin sarrafa haske mai hankali, ƙarfin hasken zai canza ta atomatik bayan kun canza maƙasudin kuma sanya microscope don samun mafi kyawun tasirin haske, BS-2094B shima yana da allon LCD don nuna yanayin aiki kamar haɓakawa, ƙarfin haske, watsawa ko tushen haske mai kyalli, aiki ko barci da sauransu.

BS-2094A (gefen hagu)

BS-2094A (gaba)

BS-2094A (gefen dama)

BS-2094B (gefen hagu)

BS-2094B (gaba)

BS-2094B (gefen dama)
Siffar
1. Kyakkyawan tsarin gani mara iyaka, Φ22mm faffadan filin ido, 45 ° mai kallon kallon kallo, mafi dadi don kallo.
2. tashar tashar kamara tana gefen hagu, rage damuwa don aiki. Rarraba haske (duka): 100 : 0 (100% don guntun ido); 0: 100 (100% na kamara).
3. Dogon aiki mai nisa NA 0.30, Nisa aiki: 75mm (tare da na'ura), Nisa aiki: 187mm (ba tare da na'ura ba), akwai don karin kayan abinci na al'ada. Condenser yana iya rabuwa, ba tare da na'ura ba, ya dace da flask na al'ada.



4. Babban mataki mataki, dace da bincike. Girman mataki: 170mm (X) × 250 (Y) mm, Matsayin motsi na injina: 128mm (X) × 80 (Y) mm. VarAkwai masu riƙon petri-tasa.


5. BS-2094B yana da tsarin sarrafa haske mai hankali.
(1) Nosepiece Quintuple Codeed na iya haddace hasken hasken kowace manufa. Lokacin da aka canza maƙasudai daban-daban zuwa juna, ana daidaita ƙarfin haske ta atomatik don rage gajiyar gani da inganta aikin aiki.

(2) Yi amfani da ƙwanƙolin dimming don cimma ayyuka da yawa.
Danna: Shigar da yanayin jiran aiki (barci).
Danna sau biyu: kulle ƙarfin haske ko buɗewa
Juyawa: Daidaita haske
Latsa + juyawa a agogo: Canja zuwa tushen hasken da aka watsa
Latsa + contrarocate: Canja zuwa tushen haske mai kyalli
Latsa daƙiƙa 3: Saita lokacin kashe hasken bayan barin

(3) Nuna yanayin aikin microscope.
Allon LCD a gaban microscope na iya nuna yanayin aiki na microscope, gami da haɓakawa, ƙarfin haske, yanayin bacci da sauransu.

Fara& aiki
Yanayin kulle
Kashe hasken a cikin awa 1
Yanayin barci
6.The microscope jiki ne m, barga da kuma dace da tsabta benci. An lulluɓe jikin microscope da kayan anti-UV kuma ana iya sanya shi cikin benci mai tsabta don haifuwa ƙarƙashin fitilar UV.

7.Phase Contrast, Hoffman Modulation Modulation Phase Contrast da 3D Emboss Contrast lura Hanyar suna samuwa tare da watsa haske.
(1) Lura da bambancin lokaci shine dabarar kallon ƙananan ƙwanƙwasa wanda ke samar da babban ƙwanƙwasa hoto na samfurin bayyananne ta hanyar amfani da canji a cikin fihirisar refractive. Fa'idar ita ce za a iya samun cikakkun bayanai game da hoton tantanin halitta ba tare da tabo da rini mai kyalli ba.
Kewayon aikace-aikacen: Al'adun sel masu rai, Micro-organism, Tissue slide, cell nuclei da organelles da dai sauransu.




(2) Kwatankwacin Matsayin Modulation Hoffman. Tare da haske mai haske, bambancin lokaci na Hoffman yana canza yanayin gradient zuwa nau'in haske iri-iri, ana iya amfani da shi don lura da sel marasa tabo da sel masu rai. Ba da tasirin 3D don samfurori masu kauri, zai iya rage yawan halo a cikin samfurori masu kauri.
(3) Bambanci na 3D Emboss. Babu buƙatar abubuwan haɗin gani masu tsada, kawai ƙara madaidaicin madaidaicin silsilar don cimma hoto mara kyau na 3D. Ana iya amfani da jita-jita na al'adun gilashin biyu ko jita-jita na al'adun filastik.

Tare da Kwatankwacin Matsayin Modulation na Hoffman

Tare da 3D Emboss Contrast
8. LED Fluorescent abin da aka makala na zaɓi ne.
(1) Hasken LED yana sa lura da kyalli cikin sauƙi.
Ruwan tabarau na Fly-ido da hasken Kohler sun ba da yanayi iri ɗaya da haske mai haske, wanda ke da fa'ida don samun manyan hotuna masu ma'ana da cikakkun bayanai. Idan aka kwatanta da kwan fitila na mercury na gargajiya, fitilar LED tana da tsawon rayuwar aiki, yana adana kuɗi kuma ya inganta ingantaccen aiki sosai. Matsalolin preheating, sanyaya da kuma zafin fitilun mercury kuma an warware su.

(2) Ya dace da rini mai kyalli iri-iri.
Abubuwan da aka makala na LED mai kyalli yana sanye da tubalan matattara mai kyalli 3, ana iya amfani da shi zuwa nau'ikan rini da yawa kuma yana ɗaukar hotuna masu kyalli masu haske.

Ciwon nono

Hippocampus

Kwayoyin jijiya na kwakwalwar linzamin kwamfuta
(3) Farantin shinge mai haske (garkuwar bambanci).
Za'a iya haɗa farantin shingen haske zuwa na'ura mai mahimmanci kuma ya toshe hasken waje yadda ya kamata, ƙara bambancin hoton mai kyalli da kuma samar da hoto mai inganci. Lokacin da ake buƙatar lura da bambancin lokaci, farantin shingen haske ya dace sosai don cire shi daga hanyar haske, yana guje wa tasiri akan ingancin bambancin lokaci.

Ba tare da Kwatankwacin shinge ba

Tare da Farantin shinge na Contrast
Aikace-aikace
BS-2094 jerin inverted microscopes ana amfani da likita da kiwon lafiya raka'a, jami'o'i, bincike cibiyoyin for lura da kananan kwayoyin halitta, Kwayoyin, kwayoyin cuta da nama namo. Ana iya amfani da su don ci gaba da lura da tsarin sel, ƙwayoyin cuta suna girma da rarraba a cikin matsakaicin al'adu. Ana iya ɗaukar bidiyo da hotuna yayin aiwatarwa. Wadannan microscopes ana amfani da su sosai a cikin cytology, parasitology, oncology, immunology, injiniyan kwayoyin halitta, microbiology na masana'antu, ilimin halittu da sauran fannoni.
Ƙayyadaddun bayanai
Abu | Ƙayyadaddun bayanai | BS-2094 A | BS-2094 AF | BS-2094 B | BS-2094 BF | |
Tsarin gani | NIS 60 Tsarin gani mara iyaka, Tsawon Tube 200mm | ● | ● | ● | ● | |
Kallon Shugaban | Seidentopf Binocular Head, Ƙunƙasa a 45 °, Interpupillary Distance 48-75mm, Hagu tashar tashar kamara, Rarraba haske: 100: 0 (100% don gashin ido), 0: 100 (100% don kyamara), Eyepiece Tube Diamita 30mm | ● | ● | ● | ● | |
Kayan ido | SW10×/22mm | ● | ● | ● | ● | |
WF15×/16mm | ○ | ○ | ○ | ○ | ||
WF20×/12mm | ○ | ○ | ○ | ○ | ||
Manufar | NIS60 Tsarin LWD mara iyaka Maƙasudin Achromatic (Nisan Parfocal 60mm, M25×0.75) | 4×/0.1, WD=30mm | ● | ● | ● | ● |
NIS60 Tsare-tsaren LWD mara iyaka mara iyaka na Maƙasudin Maƙasudin Achromatic (Nisa na 60mm, M25×0.75) | PH10 ×/0.25, WD=10.2mm | ● | ● | ● | ● | |
PH20×/0.40, WD=12mm | ● | ● | ● | ● | ||
PH40×/0.60, WD=2.2mm | ● | ● | ● | ● | ||
Abun hanci | Quintuple Nosepiece | ● | ● | |||
Quintuple Nosepiece mai lamba | ● | ● | ||||
Condenser | Na'ura mai nisa mai tsayi, NA 0.3, Nisa Aiki 75mm (tare da na'ura), 187mm (ba tare da na'ura ba) | ● | ● | ● | ● | |
Telescope | Tsare-tsare Telescope: ana amfani da shi don daidaita tsakiyar lokacin annulus | ● | ● | ● | ● | |
Matakin Annulus | 10×-20×-40× Matakin Annulus Plate (wanda ake daidaita tsakiya) | ● | ● | ● | ● | |
4× Phase Annulus Plate | ○ | ○ | ○ | ○ | ||
Mataki | Mataki na 170 (X) × 250(Y) mm tare da farantin saka gilashi (diamita 110mm) | ● | ● | ● | ● | |
Matsayin Injini mai Haɗewa, XY Coaxial Control, Rang ɗin Motsi: 128mm × 80mm, karɓar nau'ikan masu riƙe da tasa 5, faranti rijiya da shirye-shiryen bidiyo. | ● | ● | ● | ● | ||
Auxiliary mataki 70mm × 180mm, amfani da su mika mataki | ○ | ○ | ○ | ○ | ||
Mai riƙe da Universal: ana amfani da shi don farantin Terasaki, faifan gilashi da Φ35-65mm petri jita-jita | ● | ● | ● | ● | ||
Riƙe Terasaki: An yi amfani da shi don Φ35mm Riƙen Abincin Petri da Φ65mm petri jita-jita | ○ | ○ | ○ | ○ | ||
Gilashin Slide da Mai Rikon Tasa na Petri Φ54mm | ○ | ○ | ○ | ○ | ||
Gilashin Slide da Mai Rikon Tasa na Petri Φ65mm | ○ | ○ | ○ | ○ | ||
Mai Rikon Tasashin Petri Φ35mm | ○ | ○ | ○ | ○ | ||
Petri Dish Riƙe Φ90mm | ○ | ○ | ○ | ○ | ||
Maida hankali | Coaxial Coarse da Fine Daidaita, daidaitawar tashin hankali, Fine Division 0.001mm, Kyakkyawan bugun jini 0.2mm a kowace juyawa, M bugun jini 37.5mm kowace juyawa. Matsayin Motsawa: sama 7mm, ƙasa 1.5mm; Ba tare da iyakancewa ba na iya zuwa 18.5mm | ● | ● | ● | ● | |
Hasken da aka watsa | 3W S-LED, Haske Daidaitacce | ● | ● | |||
3W S-LED Koehler haskakawa, Haske Daidaitacce | ● | ● | ||||
Haɗin EPI-Fluorescent | LED mai haskakawa, ginanniyar ruwan tabarau ta Fly-eye, ana iya daidaita shi tare da toshe toshe 3 daban-daban; B, B1, G, U, V, R tacewa mai kyalli | ○ | ○ | ○ | ○ | |
Sabanin lokaci na Hoffman | Hoffman Condenser tare da 10 ×, 20 ×, 40 × saka farantin, tsakiya na telescope da manufa na musamman 10 ×, 20 ×, 40 × | ○ | ○ | ○ | ○ | |
3D Emboss Bambanci | Babban emboss bambanci farantin tare da 10×-20×-40× za a saka a cikin condenser | ○ | ○ | ○ | ○ | |
Za a saka farantin kwatancen ƙarin emboss a cikin ramin da ke kusa da kan kallo | ○ | ○ | ○ | ○ | ||
C-Mount Adafta | 0.5× C-Dutsen Adafta (maida hankali daidaitacce) | ○ | ○ | ○ | ○ | |
1 × C-Dutsen Adafta (mayar da hankali daidaitacce) | ○ | ○ | ○ | ○ | ||
Sauran Na'urorin haɗi | Ayyukan ECO: zai kashe bayan mintuna 15 idan babu mai amfani | ○ | ○ | ○ | ○ | |
Matakin dumi | ○ | ○ | ○ | ○ | ||
Farantin shinge mai haske (garkuwar bambanci), ana iya haɗe zuwa na'urar da kuma toshe hasken waje | ○ | ○ | ○ | ○ | ||
Rufe kura | ● | ● | ● | ● | ||
Tushen wutan lantarki | AC 100-240V, 50/60Hz | ● | ● | ● | ● | |
Fuse | Saukewa: T250V500MA | ● | ● | ● | ● | |
Shiryawa | 2 kartani / saiti, Girman shiryawa: 47cm × 37cm × 39cm, 69cm × 39cm × 64cm Babban Nauyi: 20kgs, Nauyin Net: 18kgs | ● | ● | ● | ● |
Lura: ● Daidaitaccen Kaya, ○ Na zaɓi
Tsarin Tsarin

Girma




Naúrar: mm
Takaddun shaida

Dabaru
